Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 30
    Số bài viết
    22

Cần tìm hậu vệ trái đá thay Evra các bác giúp em!

Tình hình là em dẫn MU mấy mùa rồi ,giờ thăng Evra bắt đầu già em muốn thay mà chưa biết mua chú nào khoang 20-30M la ngon

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    457
    fabio thây sao phải tìm 20m 30m làm gì k tìm random mà dùng

Ký gì mà ký

Số bài viết
    392
    Nếu xét về độ trẻ thì Gareth Bale cực ngon, nếu bạn chơi patch 10.1, 10.2 thì Emiliano Insua cũng hay. Ngon nhất thì Criscito nhưng lúc new game đã 23 tuổi.

Số bài viết
    2,107
    Hậu vệ trái Random thì không nói nhưng mình thấy tìm được hậu vệ trái ngon như Evra hiếm lắm,chỉ số cần thiết tốt mà chỉ số thần kinh rất ngon,kiếm thằng đều thế khó lắm!
    bạn dùng thử Clichy xem,chỉ số thì ngon miễn bàn,chạy như gió,thằng nào nó cũng đuổi đc,Ronaldo chạy cũng chỉ bằng nó,đi bóng,tạt hơn cả Evra,nhược điểm thằng này ở chỗ Pressure và Imp match thua Evra thôi

Đây là trong bản 10.1.1 nhé

Mình cũng trường hợp như bạn,dẫn Man mấy mùa rồi,đang đá mùa 3,thấy Evra đá vẫn ngon nhưng 30 tuổi nên sức có vẻ đuối ở cuối trận,mình mua Clichy về đá ,Clichy thì chạy 18,tăng tốc 19,sức bền chỉ có 20 thôi ,
    khỏe hơn Evra 1 tí
    Technique,Dribb và Work rate hơn hẳn Evra

Game mình đến mùa 3 nó thế,game bạn nếu có kém hơn chắc cũng ko đến nỗi ,chỉ số thấp hơn tí chưa chắc đá đã ko hay

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 22-03-2010 vào lúc 06:31 PM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    777
    Bản Patch 10.3 nhé

-Dodo(Corinthian)
    - G. Silval (Palmeras)
    -Diego Renan
    Thử xem -mua cầu thủ trẻ tiềm năng về nuôi nấng cho dễ bảo
    Bản này Ínua tụt chỉ số ghê gơm

Lần sửa bài viết gần nhất bởi quamuop1 : 22-03-2010 vào lúc 07:14 PM
    quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    73
    Mình thắng em Fabio là khá đc rồi mà tốc độ cao đá cũng hay mà mua chi nữa cho tốn tiền ^^! với lại nó trẻ nữa biết đâu mấy năm nữa evra về hưu nó lên làm kế nghiệp rồi lên lực thì sao

Số bài viết
    2,107
    Man.Utd thiếu gì xiền mà fải tiết kiệm thế,danh tiếng cao nữa,còn mua nợ được mà,cứ mua về đá cho biết,Fabio để làm dự bị đẳng cấp

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    5,684

Số bài viết
    73
    Nều giàu thì bác chọn mấy em này nè chứ em tiết kiệm lắm chọn Mu nó cho 80 triệu em chẳng mua gì h lên tới 106triệu
    Juan Vargas ( Fiorentina ), Clichy (Arsenal), Riise (AS Roman), Abidal (Barca), G. Bale (Tottenham Hotspur), Capdevilla (Villareal).... bay nhiêu đó chắc đủ rồi.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của caoson3123 Bài viết
    Nều giàu thì bác chọn mấy em này nè chứ em tiết kiệm lắm chọn Mu nó cho 80 triệu em chẳng mua gì h lên tới 106triệu
    Juan Vargas ( Fiorentina ), Clichy (Arsenal), Riise (AS Roman), Abidal (Barca), G. Bale (Tottenham Hotspur), Capdevilla (Villareal).... bay nhiêu đó chắc đủ rồi.
    chỗ này mỗi clichy vs bale dùng được, còn lại hoặc già hoặc ko trẻ hơn evra bao nhiêu, vứt đi cả

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới